ராணிப்பேட்டையில் ரூ.9.15 கோடி மதிப்­பில் குடிமராமத்துப் பணி – கே.சி.வீர­மணி தொடங்கி வைத்­தார்

ராணிப்பேட்டை மாவட்­டத்­தில் ரூ.9.15 கோடி செல­வில் 2021–ம் ஆண்டுக்கான குடி­ம­ரா­மத்து பணி­யின் கீழ் 24 ஏரி­களை தூர்வாரும் திட்டம் தொடங்­கப்­பட்­டது.

இதன் மூலம் சுற்று வட்­டா­ரத்­தில் உள்ள 9,038.87 ஹெக்­டேர் விவ­சாய நிலங்கள் பய­ன­டை­யும் என்­பது குறிப்பி­டத்­தக்­கது. கோடை மழை தொடங்கு­வ­தற்கு முன்­பாகவே இந்த திட்­டம் தொடங்­கப்­பட்­டது. இந்நிலையில் நெமிலி அருகே உள்ள நங்­க­மங்­கலம் ஏரி­யில் அமைச்சர் கே.சி.வீரமணி குடி­ம­ரா­மத்து பணி­களை தொடங்­கி­வைத்­தார். நிகழ்ச்சி­யில் மாவட்ட கலெக்டர் திவ்யதர்­ஷினி, எம்.எல்.ஏ.க்கள் அரக்கோணம் சு.ரவி, சோளிங்­கர் சம்­பத், அ.தி.மு.க.ஒன்­றிய செயலாளர் பெல்.கார்த்­தி­கே­யன், செயற்­பொ­றி­யாளர் சண்­மு­கம், குண­சீ­லன், ஏ.எல்.விஜ­யன் உட்­பட ஏராளமானோர் கலந்து கொண்டனர்.

ஒருங்கிணைந்த வேலூர் மாவட்ட செய்தியாளர் சுரேஷ்குமார்.(9150223444)

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

75 − = 73