கடந்த 24 மணி நேரத்தில் மட்டும் 1 லட்சத்தை தாண்டியது கொரோனா பாதிப்பு

கடந்த 24 மணி நேரத்தில் மட்டும் உலக அளவில் கொரோனா பாதிப்பு 1 லட்சத்தை தாண்டியுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

உலகெங்கிலும் உள்ள மொத்த கொரோனா பாதிப்புகளின் எண்ணிக்கை தற்போது 50 லட்சத்தை கடந்த நிலையில் இதுவரை 300,000 க்கும் அதிகமானோர் உயிரிழந்துள்ளனர்.

ஆனால் இங்கிலாந்து உட்பட பல நாடுகள் ஊரடங்கு நடவடிக்கைகளை எளிதாக்கத் தொடங்கியுள்ளன. இது இரண்டாவது அலை பற்றிய பரவலான அச்சத்தைத் தூண்டியுள்ளது, தலைவர்கள் மக்களை சமூக தூரத்தை பராமரிக்க வலியுறுத்துகின்றனர். வரம்பற்ற அளவிலான உடற்பயிற்சிகளுடன், பூங்காக்களில் மக்கள் சூரிய ஒளியில் உலவ அனுமதிக்கப்படுகிறார்கள்.

உலக சுகாதார அமைப்பானது உலகின் தினசரி கொரோனா பாதிப்புகளை பதிவு செய்து வருகிறது. இந்நிலையில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் உலகம் முழுவதும் 106,000 புதிய கொரோனா பாதிப்புகள் பதிவாகியுள்ளதாக உலக சுகாதார அமைப்பின் இயக்குநர் ஜெனரல் டெட்ரோஸ் அதானோம் கெப்ரேயஸ் தெரிவித்துள்ளார்.
மேலும் அவர் குறைந்த மற்றும் நடுத்தர வருமானம் கொண்ட நாடுகளில் அதிகரித்து வரும் நோய்த்தொற்றுகள் குறித்து கவலை தெரிவித்தார்.

மேலும் இதுகுறித்து அவர் கூறியதாவது:-  கடந்த 24 மணி நேரத்தில், உலக சுகாதார அமைப்பில் 106,000 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. வெடிப்பு தொடங்கியதிலிருந்து ஒரே நாளில் மிக அதிகமானவை. இந்த வழக்குகளில் கிட்டத்தட்ட மூன்றில் இரண்டு பங்கு நான்கு நாடுகளில் மட்டுமே பதிவாகியுள்ளது என கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

71 − = 65